🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Delhi na miji saba — New Delhi
← Back
Maeneo ya Historia 📍 New Delhi, India 954 views

Delhi na miji saba

Delhi ni historia ni mara nyingi amesema juu ya katika suala la wake miji saba. Hawa walikuwa makazi yenye maboma, imara na watawala mbalimbali kati ya 11 na 17 karne, sasa kukata tamaa na lenye mji wa leo. Sita Delhi ni Purana Qila, au Old Fort, karne ya 16 jiwe ngome karibu na...

Photo · Meredith E.

Delhi na miji saba — New Delhi, India.

Location
New Delhi
Type
Maeneo ya Historia
Opening hours
Weather now
25°C
↗ Directions

About Delhi na miji saba

Delhi na miji saba - New Delhi | Secret World Trip Planner

Delhi ni historia ni mara nyingi amesema juu ya katika suala la wake miji saba. Hawa walikuwa makazi yenye maboma, imara na watawala mbalimbali kati ya 11 na 17 karne, sasa kukata tamaa na lenye mji wa leo. Sita Delhi ni Purana Qila, au Old Fort, karne ya 16 jiwe ngome karibu na makali ya mashariki ya mji, na hasa nafasi nzuri ambayo kuwaambia hadithi ya Delhi wa maendeleo ya mijini.Old Fort ya Delhi ni ya kuvutia jengo kwamba alinusurika maambukizi ya kasi ya muda. Old Fort au Purana Qila ni pia inajulikana kama 'Qila-i-kuhna masjid' kujengwa na Sher Shah Suri katika 1541. Old Fort katika Delhi ni mfano kamili wa Lodi mtindo wa usanifu katika Delhi. Usanifu wa Old Fort ya Delhi ni faini mchanganyiko wa Hindu mambo pamoja na Muslim mtindo wa matao na domes. Kwa kifupi mtindo wa usanifu wa Old Fort inaweza kuchukuliwa kama kidunia mtindo wa usanifu.

Delhi na miji saba - New Delhi | Secret World Trip Planner
Delhi na miji saba - New Delhi | Secret World Trip Planner
✦ Secret World · suggested day

A perfect day in New Delhi

Start with Delhi na miji saba, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Delhi na miji saba
    📍 New Delhi
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 1.4 km away
  3. 03
    Evening
    📍 1.7 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · New Delhi

Experiences nearby · New Delhi

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World Hidden places, real stories — plan your trip
Get the app