🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Đại Dương Lái Xe — Miami Beach
← Back
Khác 📍 Miami Beach, United States 104 views

Đại Dương Lái Xe

Biết chủ yếu cho Các trang Trí Nghệ thuật Khu Ổ đĩa đại Dương là một cụm năm 1920-phong cách khách sạn ở trung tâm của South Beach. Trong số nhiều cung điện được biết là Nhà Của Gianni Versace (Versace biệt Thự), nơi các nhà thiết kế đã lựa chọn nơi cư trú của mình có thêm một lư...

Đại Dương Lái Xe — Miami Beach, United States.

Location
Miami Beach
Type
Khác
Opening hours
Weather now
↗ Directions

Khám phá Đại Dương Lái Xe

Đại Dương Lái Xe - Miami Beach | Secret World Trip Planner

Biết chủ yếu cho Các trang Trí Nghệ thuật Khu Ổ đĩa đại Dương là một cụm năm 1920-phong cách khách sạn ở trung tâm của South Beach. Trong số nhiều cung điện được biết là Nhà Của Gianni Versace (Versace biệt Thự), nơi các nhà thiết kế đã lựa chọn nơi cư trú của mình có thêm một lưu ý của hương vị địa trung Hải. Nó là một nữ tu viện tây ban nha hồi phục mà Versace đã có thêm một khu vườn với hồ bơi lấy ở những khu vực của một ông già bị phá hủy khách sạn. Mới một phần của đường phố, có một số các tòa nhà cao tầng, từ những năm chín mươi, trong đó có các tòa nhà ở 1500 đại Dương Lái xe được thiết kế ở 1993 bởi những kiến trúc sư Michael Graves. Đại dương Lái xe cũng là một lý tưởng dừng lại cho những người yêu bãi biển sống: từ sáng chạy bộ bằng đường biển, để thưởng thức những rung động tích cực của mặt trời mọc, để thư giãn dưới rèm cửa của một bãi biển. Đại dương Lái xe cũng là một huyền thoại của điện ảnh Mỹ. Trong thực tế, nhiều bộ phim nổi tiếng bị bắn ở đây, như "Scarface" hoặc "Miami Vice".

Đại Dương Lái Xe - Miami Beach | Secret World Trip Planner
Đại Dương Lái Xe - Miami Beach | Secret World Trip Planner
✦ Secret World · suggested day

A perfect day in Miami Beach

Start with Đại Dương Lái Xe, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Đại Dương Lái Xe
    📍 Miami Beach
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 0.8 km away
  3. 03
    Evening
    📍 2.3 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · Miami Beach

Experiences nearby · Miami Beach

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World @php $__al = $lang ?? app()->getLocale(); @endphp @if($__al === 'ko')숨겨진 명소, 진짜 이야기 — 여행을 계획하세요 @elseif($__al === 'ja')隠れた名所とリアルな物語 — 旅を計画しよう @elseHidden places, real stories — plan your trip@endif
@if($__al === 'ko')무료 앱 시작하기@elseif($__al === 'ja')無料アプリを入手@else Get the app @endif