🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Graslands þjóðgarðurinn — Val Marie
← Back
Ósnert náttúra 📍 Val Marie, Canada 280 views

Graslands þjóðgarðurinn

Langar þig í fuglaupplifun sem enginn annar? Í Grasslands þjóðgarðinum skaltu sameina fuglaskoðun og bison-skoðun. Já — þú lest þetta rétt. Þetta búsvæði sléttunnar sýnir marga einstaka og töfrandi eiginleika náttúrunnar til sýnis. Hvað fuglaævintýrið þitt varðar, muntu koma auga...

Photo · Ranita B.

Graslands þjóðgarðurinn — Val Marie, Canada.

Location
Val Marie
Type
Ósnert náttúra
Opening hours
Weather now
↗ Directions

About Graslands þjóðgarðurinn

Graslands þjóðgarðurinn - Val Marie | Secret World Trip Planner

Langar þig í fuglaupplifun sem enginn annar? Í Grasslands þjóðgarðinum skaltu sameina fuglaskoðun og bison-skoðun. Já — þú lest þetta rétt. Þetta búsvæði sléttunnar sýnir marga einstaka og töfrandi eiginleika náttúrunnar til sýnis. Hvað fuglaævintýrið þitt varðar, muntu koma auga á fullt af hættulegum graslendisfuglum. Hér hefur sést þykknæbbi, langnebbi, gröfuglu, grjótreytu og járnhauk.Jafnvel án fuglanna er þessi þjóðgarður tilkomumikill. Tímaferð til Mesózoic tímabilsins þegar þú skoðar bein risaeðlu, eða sjáðu leifar tipi hringa frá Precolonial Turtle Island. Þú getur líka valið að upplifa hefðbundna vagnferð, hafa notalegan varðeld eða notað allan fuglaskoðunarbúnaðinn til að skoða tindrandi næturhimininn.

Graslands þjóðgarðurinn - Val Marie | Secret World Trip Planner

Experiences nearby · Val Marie

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World Hidden places, real stories — plan your trip
Get the app