🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Kutafuna Makumbusho — Tøyengata 53
← Back
Sanaa, Majumba 📍 Tøyengata 53, Norway 144 views

Kutafuna Makumbusho

Ya Kutafuna Makumbusho ni uchoraji makumbusho wakfu kwa Msanii Edvard Kutafuna. Makumbusho ina mkusanyiko mkubwa wa kazi na Edvard Kutafuna. Hapa sisi kuelewa ni kwa nini msanii ni kuchukuliwa waanzilishi wa Expressionism. Kutafuna alikuwa mmoja wa waanzilishi wa Expressionism na...

Kutafuna Makumbusho — Tøyengata 53, Norway.

Location
Tøyengata 53
Type
Sanaa, Majumba
Opening hours
Weather now
↗ Directions

About Kutafuna Makumbusho

Kutafuna Makumbusho - Tøyengata 53 | Secret World Trip Planner

Ya Kutafuna Makumbusho ni uchoraji makumbusho wakfu kwa Msanii Edvard Kutafuna. Makumbusho ina mkusanyiko mkubwa wa kazi na Edvard Kutafuna. Hapa sisi kuelewa ni kwa nini msanii ni kuchukuliwa waanzilishi wa Expressionism. Kutafuna alikuwa mmoja wa waanzilishi wa Expressionism na alicheza kubwa jukumu katika maendeleo ya kisasa ya uchoraji. Masterpieces yake ya 90 ya miaka ya 1800, kama vile kupiga Kelele, Madonna, Vampire, wivu na Kiss ni sasa icons na Uchoraji kati ya bora kujulikana katika dunia. Ya Kutafuna Makumbusho nyumba ya agano wasia wa norway mchoraji na mji wa Oslo. Ndani ya nyumba juu ya 1100 uchoraji, 3000 michoro na 18000 lithographs. Ni anasimama katika Tøyen, katika sehemu ya kaskazini ya Oslo, Norway, karibu na Botanical Garden na Historia ya Asili Makumbusho.

✦ Secret World · suggested day

A perfect day in Tøyengata 53

Start with Kutafuna Makumbusho, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Kutafuna Makumbusho
    📍 Tøyengata 53
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 0 km away
  3. 03
    Evening
    📍 2 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · Tøyengata 53

Experiences nearby · Tøyengata 53

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World @php $__al = $lang ?? app()->getLocale(); @endphp @if($__al === 'ko')숨겨진 명소, 진짜 이야기 — 여행을 계획하세요 @elseif($__al === 'ja')隠れた名所とリアルな物語 — 旅を計画しよう @elseHidden places, real stories — plan your trip@endif
@if($__al === 'ko')무료 앱 시작하기@elseif($__al === 'ja')無料アプリを入手@else Get the app @endif