🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Melbourne | Bourke St Maduka — East Melbourne
← Back
Nyingine 📍 East Melbourne, Australia 810 views

Melbourne | Bourke St Maduka

Bourke St Maduka ni eneo pedestrian na ni jadi kitovu kwa ajili ya ununuzi katika Melbourne na ni nyumbani kwa muda mrefu idara ya maduka na ya kisasa ya bidhaa sawa. Hata kama wewe ni si katika ununuzi, ni vigumu si kufurahia kikale kujisikia ya ununuzi arcades kama Royal Arcade...

Photo · Pamela R.

Melbourne | Bourke St Maduka — East Melbourne, Australia.

Location
East Melbourne
Type
Nyingine
Opening hours
Weather now
↗ Directions

About Melbourne | Bourke St Maduka

Melbourne | Bourke St Maduka - East Melbourne | Secret World Trip Planner

Bourke St Maduka ni eneo pedestrian na ni jadi kitovu kwa ajili ya ununuzi katika Melbourne na ni nyumbani kwa muda mrefu idara ya maduka na ya kisasa ya bidhaa sawa. Hata kama wewe ni si katika ununuzi, ni vigumu si kufurahia kikale kujisikia ya ununuzi arcades kama Royal Arcade na Kuzuia Arcade closeby.

Melbourne | Bourke St Maduka - East Melbourne | Secret World Trip Planner
Melbourne | Bourke St Maduka - East Melbourne | Secret World Trip Planner
✦ Secret World · suggested day

A perfect day in East Melbourne

Start with Melbourne | Bourke St Maduka, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Melbourne | Bourke St Maduka
    📍 East Melbourne
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 0.6 km away
  3. 03
    Evening
    📍 0.8 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · East Melbourne

Experiences nearby · East Melbourne

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World Hidden places, real stories — plan your trip
Get the app