🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Spænska Samkundu, Prag — Staré Město
← Back
Annað 📍 Staré Město, Czechia 450 views

Spænska Samkundu, Prag

Spænska Samkundu, Prag Þetta menningar gimsteinn er matur í burtu í Prag er sögulegt Gyðingahverfi og inniheldur sumir af mest stórkostlegur sýna Hafði stíll arkitektúr og hönnun í heiminum.

Spænska Samkundu, Prag — Staré Město, Czechia.

Location
Staré Město
Type
Annað
Opening hours
Weather now
↗ Directions

About Spænska Samkundu, Prag

Spænska Samkundu, Prag - Staré Město | Secret World Trip Planner

Spænska Samkundu, Prag

Þetta menningar gimsteinn er matur í burtu í Prag er sögulegt Gyðingahverfi og inniheldur sumir af mest stórkostlegur sýna Hafði stíll arkitektúr og hönnun í heiminum.

✦ Secret World · suggested day

A perfect day in Staré Město

Start with Spænska Samkundu, Prag, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Spænska Samkundu, Prag
    📍 Staré Město
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 0.1 km away
  3. 03
    Evening
    📍 0.4 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · Staré Město

Experiences nearby · Staré Město

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World @php $__al = $lang ?? app()->getLocale(); @endphp @if($__al === 'ko')숨겨진 명소, 진짜 이야기 — 여행을 계획하세요 @elseif($__al === 'ja')隠れた名所とリアルな物語 — 旅を計画しよう @elseHidden places, real stories — plan your trip@endif
@if($__al === 'ko')무료 앱 시작하기@elseif($__al === 'ja')無料アプリを入手@else Get the app @endif