🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare — San Nicola di Tremiti
← Back
Địa điểm tôn giáo 📍 San Nicola di Tremiti, Italy 147 views

Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare

Trên đảo San Nicola, trong Tremiti quần đảo, các khu bảo tồn Santa Maria một con Ngựa được xây dựng trên một truyền thuyết: rằng của ẩn sĩ, những người nhìn thấy sự Trinh Mary và nhận được ủy ban để xây dựng một ngôi đền trong danh dự. Hermit ở hướng của Phụ nữ của Chúng tôi tìm...

Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare — San Nicola di Tremiti, Italy.

Location
San Nicola di Tremiti
Type
Địa điểm tôn giáo
Opening hours
Weather now
↗ Directions

Khám phá Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare

Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare - San Nicola di Tremiti | Secret World Trip Planner

Trên đảo San Nicola, trong Tremiti quần đảo, các khu bảo tồn Santa Maria một con Ngựa được xây dựng trên một truyền thuyết: rằng của ẩn sĩ, những người nhìn thấy sự Trinh Mary và nhận được ủy ban để xây dựng một ngôi đền trong danh dự. Hermit ở hướng của Phụ nữ của Chúng tôi tìm thấy chôn một kho báu nào đó để xây dựng khu bảo tồn. Được xây dựng trong thời Trung Cổ, abbey đã được sửa đổi trong thế kỷ mười lăm vào hoa hồng của cung điện giáo hoàng qui, người thay thế bản gốc mặt với hiện tại Trắng đá, trong khi các cổng ngày hôm nay cho thấy nhẹ nhõm những miêu tả của đức mẹ đồng Trinh Mary với các Thánh và cherubs. Từ thời trung cổ, tòa nhà giữ lại những hình chữ nhật bố trí với ba gian dọc. Bên trong, có một số tác phẩm nghệ thuật tuyệt vời, giá trị, như các thánh giá bằng gỗ với đông la mã hình thức, một bức tượng bằng gỗ của Santa Maria một con Ngựa và một thế kỷ thứ mười sáu Venice tím, cà chua. Phi thường giá trị nghệ thuật khảm sàn nhà, gần như còn nguyên vẹn ở trung tâm của tòa nhà: hẹn hò trở lại đến sự kết thúc của thế kỷ mười một, được một bộ rất nhỏ gạch miêu tả đại Bàng, Griffin và sư tử, biểu tượng của sức mạnh của chúa.

Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare - San Nicola di Tremiti | Secret World Trip Planner
Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare - San Nicola di Tremiti | Secret World Trip Planner
✦ Secret World · suggested day

A perfect day in San Nicola di Tremiti

Start with Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Tremiti Abbey nhà Thờ Santa Maria một Mare
    📍 San Nicola di Tremiti
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 0 km away
  3. 03
    Evening
    📍 10 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · San Nicola di Tremiti

Experiences nearby · San Nicola di Tremiti

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World @php $__al = $lang ?? app()->getLocale(); @endphp @if($__al === 'ko')숨겨진 명소, 진짜 이야기 — 여행을 계획하세요 @elseif($__al === 'ja')隠れた名所とリアルな物語 — 旅を計画しよう @elseHidden places, real stories — plan your trip@endif
@if($__al === 'ko')무료 앱 시작하기@elseif($__al === 'ja')無料アプリを入手@else Get the app @endif