🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Vancouver | Grouse Mlima — North Vancouver
← Back
Michezo, Shughuli 📍 North Vancouver, Canada 1,743 views

Vancouver | Grouse Mlima

Tu kilomita 12.5 kutoka jiji la Vancouver, Grouse Mlima katika North Vancouver ni ajabu chaguo kwa wale ambao wanataka kupata theluji haraka iwezekanavyo. Haraka gondola wapanda kutoka chini ya mlima kupata wewe haki katika moyo wa utekelezaji: 33 anaendesha, nne tofauti chairlif...

Photo · Lucy S.

Vancouver | Grouse Mlima — North Vancouver, Canada.

Location
North Vancouver
Type
Michezo, Shughuli
Opening hours
Weather now
↗ Directions

About Vancouver | Grouse Mlima

Vancouver | Grouse Mlima - North Vancouver | Secret World Trip Planner

Tu kilomita 12.5 kutoka jiji la Vancouver, Grouse Mlima katika North Vancouver ni ajabu chaguo kwa wale ambao wanataka kupata theluji haraka iwezekanavyo. Haraka gondola wapanda kutoka chini ya mlima kupata wewe haki katika moyo wa utekelezaji: 33 anaendesha, nne tofauti chairlifts, na sita ya ardhi ya eneo mbuga, clocking katika mita 1,200 juu ya usawa wa bahari.

Vancouver | Grouse Mlima - North Vancouver | Secret World Trip Planner

Ingawa ina ari beginner eneo hilo, zaidi ya mlima wa trails ni mchanganyiko wa rangi ya bluu na nyeusi anaendesha, na kuifanya kamilifu uchaguzi kwa ajili ya wale walio na kidogo ya uzoefu chini ya ukanda wao ambao ni kuangalia kwa haraka theluji kurekebisha bila ya kupotea mbali sana kutoka mji.

Moja ya sifa bora ya Grouse Mlima ski eneo hilo ni ukweli kwamba anakaa wazi kwa ajili ya skiing usiku. Wakati jua inakwenda chini-na katika miezi ya majira ya baridi katika Vancouver, ambayo inaweza kuwa pretty mapema-15 tofauti anaendesha kubaki wazi na vizuri-lit hadi 10pm. Amesimama juu ya mteremko snowy ya Grouse na kuangalia nje kwenye mji taa chini ni mmoja wa wale wakati maalum kwamba inachukua pumzi yako mbali. Huwezi kupata maoni bora ya Vancouver kutoka mahali popote.

Vancouver | Grouse Mlima - North Vancouver | Secret World Trip Planner
✦ Secret World · suggested day

A perfect day in North Vancouver

Start with Vancouver | Grouse Mlima, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Vancouver | Grouse Mlima
    📍 North Vancouver
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 4.8 km away
  3. 03
    Evening
    📍 9.1 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · North Vancouver

Experiences nearby · North Vancouver

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World Hidden places, real stories — plan your trip
Get the app