🎄 Win a month in Italy for two — €10,000 · The Secret Italy Prize GO →
Capanno Garibaldi Bảo Tàng — Area Industriale
← Back
Nghệ thuật và bảo tàng 📍 Area Industriale, Italy 171 views

Capanno Garibaldi Bảo Tàng

Các Capanno Garibaldi Bảo Tàng Sau sự sụp đổ của nền cộng Hòa La mã, Giuseppe Garibaldi đến Cesenatico, đi qua Frosinone, Đây, Florence, San Marino. Ở đây, ông đã bắt tay với 250 người đàn ông trên 13 bragozzi quyết định đến Venice. Chặn bởi những người Áo, hắn đã hạ cánh 8km từ...

Photo · Rania N.

Capanno Garibaldi Bảo Tàng — Area Industriale, Italy.

Location
Area Industriale
Type
Nghệ thuật và bảo tàng
Opening hours
Weather now
↗ Directions

Khám phá Capanno Garibaldi Bảo Tàng

Capanno Garibaldi Bảo Tàng - Area Industriale | Secret World Trip Planner

Các Capanno Garibaldi Bảo Tàng Sau sự sụp đổ của nền cộng Hòa La mã, Giuseppe Garibaldi đến Cesenatico, đi qua Frosinone, Đây, Florence, San Marino. Ở đây, ông đã bắt tay với 250 người đàn ông trên 13 bragozzi quyết định đến Venice.

Capanno Garibaldi Bảo Tàng - Area Industriale | Secret World Trip Planner

Chặn bởi những người Áo, hắn đã hạ cánh 8km từ Magnavacca (địa phương Palazza). Sau vài chuyến đi ông đến lều này, từ đó ông đã được đưa tới Rimini và Castiglione, tường nhà, Coccolia, nhấp chuột, sau đó qua để Tuscany và cuối cùng để Ý như vậy thoát Áo. Những túp lều, được xây dựng vào năm 1810 cho săn bắn, đã bị phá hủy bởi lửa trong năm 1911 và sau đó xây dựng lại trung thành.

Capanno Garibaldi Bảo Tàng - Area Industriale | Secret World Trip Planner
✦ Secret World · suggested day

A perfect day in Area Industriale

Start with Capanno Garibaldi Bảo Tàng, then continue with nearby places selected by Secret World.

  1. 01
    Morning
    Capanno Garibaldi Bảo Tàng
    📍 Area Industriale
    Start here
  2. 02
    Afternoon
    📍 7.3 km away
  3. 03
    Evening
    📍 7.3 km away

Collect this place

Turn places you discover into stamps in your Secret Passport.

Open Secret Passport →

Keep exploring · Area Industriale

Experiences nearby · Area Industriale

Powered by Viator

See more on Viator.com

Secret World @php $__al = $lang ?? app()->getLocale(); @endphp @if($__al === 'ko')숨겨진 명소, 진짜 이야기 — 여행을 계획하세요 @elseif($__al === 'ja')隠れた名所とリアルな物語 — 旅を計画しよう @elseHidden places, real stories — plan your trip@endif
@if($__al === 'ko')무료 앱 시작하기@elseif($__al === 'ja')無料アプリを入手@else Get the app @endif